Gabatarwa akan ciniki na cryptocurrency

Don manufar wannan jagorar za mu yi amfani da BTC a matsayin kuɗin kuɗi, amma dokoki iri ɗaya sun shafi XMR.

Bayanin tsarin ciniki

Kasuwanci na yau da kullun akan AgoraDesk yana aiki kamar wannan, misali shine cinikin siyar da kan layi inda kuke siyarwa Bitcoin ga mai siye. Tsarin yana kama da lokacin da kuke siyan Bitcoin akan layi, amma ga wannan misalin muna mai da hankali kan siyar da Bitcoin, saboda wannan shine mafi yawan nau'in ciniki. Da farko kuna buƙatar saka Bitcoin zuwa AgoraDesk walat. Sannan, kuna buƙatar halitta a sayar Bitcoin tallan kan layi (wanda ake kira tallan siyar da kan layi). Lokacin yin tallan kun zaɓi hanyar biyan kuɗi, saita farashin ku, iyakokin ku kuma rubuta sharuɗɗan cinikinku azaman saƙon tsari kyauta. Kuna buƙatar samun BTC a cikin jakar kuɗin sasantawa na AgoraDesk don abokan ciniki su sami damar buɗe buƙatun ciniki daga tallace-tallacenku.

Lokacin da mai siye ya buɗe ciniki tare da ku, BTC don cikakken adadin cinikin ana kiyaye shi ta atomatik daga walat ɗin ku. Ba mai saye umarnin biyan kuɗi kuma jagorar mai siye ta hanyar biyan kuɗin cinikin. Za ku karɓi sanarwar imel lokacin da wani ya amsa tallan ku.

Da zarar mai siye ya biya kuma ya danna Na biya maballin za ku karɓi sanarwa ta imel kuma akan gidan yanar gizon da aka biya ciniki.

Lokacin da kuka tabbatar cewa kun karɓi kuɗin, lokaci yayi da zaku kammala cinikin. Bayan cinikin ya ƙare kuma ya daidaita, mai siye zai sami BTC a cikin walat ɗin su.

Mataki na ƙarshe shine bar ra'ayi don mai siye da ƙarfafa mai siye ya yi muku haka. Sake mayar da martani yana da mahimmanci don samun suna da yin ƙarin ciniki.

Farawa

Kafin ka fara ciniki kana buƙatar yin la'akari da irin hanyoyin biyan kuɗi da za ku samar da kuma bincika hanyar biyan kuɗi don ku san yadda yake aiki. Lokacin da kuka fara ciniki muna ba da shawarar kada ku zaɓi hanyar biyan kuɗi mai haɗari. Canja wurin tare da takamaiman banki na iya zama kyakkyawar hanyar biyan kuɗi, musamman idan akwai 'yan kasuwa kaɗan da ke aiki a ƙasar ku.

Kafin ka fara ciniki

Kafin fara ciniki ka tabbata ka sanin dokokin gida kuma kun bi duk wani abin da ya dace. Dokoki da kuma cewa kuna da lasisin kasuwanci masu mahimmanci don ikon da kuke ciniki a ciki.

Dokokin sun bambanta da yawa daga ƙasa zuwa ƙasa da ko kuna kasuwanci a matsayin mutum ɗaya ko a matsayin kasuwanci.

Bincika hanyar biyan kuɗi da zaku bayar. Karanta ta wasu tallace-tallacen 'yan kasuwa na hanyar biyan kuɗi ɗaya kuma ku yi wasu cinikai tare da su. Yi ƙoƙarin gano matsalolin da za su yiwu kafin ku fara ciniki.

Yi amfani da asusun biyan kuɗi kawai don ciniki BTC. Yin amfani da asusu kawai don ciniki BTC yana kare kuɗin ku na sirri.

Saita talla

shafin ƙirƙirar talla shine inda kuke ƙirƙirar sabbin tallace-tallace. Akwai wasu zaɓuɓɓuka lokacin ƙirƙirar tallan da ake buƙata, da ƙarin zaɓuɓɓuka masu yawa waɗanda na zaɓi amma shawarar saita. Amfani da ƙarin zaɓuɓɓukan yana ba ku damar daidaita tallan ku don dacewa da dabarun kasuwancin ku. Kuna iya samun duk tallace-tallacen da kuka ƙirƙira daga dashboard. A cikin dashboard kuma zaku iya samun buɗaɗɗen kasuwancin ku. Zaɓuɓɓukan da ake buƙata Wuri
Shiga cikin ƙasar da kuke son tallan ku ya bayyana. Hanyar biyan kuɗi
Zaɓi hanyar biyan kuɗi da kuke son bayarwa daga menu na zazzagewa. Kudi
Zaɓi wane kudin da kuke siyarwa. Misali, idan kuna siyarwa a Faransa yakamata ku zaɓi EUR. Kuna iya amfani da wannan lissafin don nemo menene gajartar kuɗin ku.
Kasuwa ko ƙayyadadden farashi
Don farashin tallan ku zaku iya shigar da gefen da kuke so sama da farashin kasuwa BTC. Don yin hakan, shigar da kashi a cikin filin gefe bayan zaɓar zaɓi na "Farashin Kasuwa". Hakanan kuna iya tantance ƙayyadadden farashi wanda ba zai canza ba har sai kun canza shi da hannu. Don wannan kuna buƙatar zaɓar zaɓin "Kafaffen farashin" kuma shigar da ƙimar farashin.

Min. / Max. Iyakar ma'amala
Matsakaicin iyakar ma'amala yana saita mafi ƙarancin adadin da wani zai iya siya. Idan kun saita shi zuwa biyar, kuma kuna da kuɗin kuɗin ku zuwa EUR yana nufin cewa mafi ƙarancin ciniki wani zai iya buɗe ciniki tare da ku don 5 EUR. Matsakaicin iyakar ma'amala yana saita abin da babban adadin kasuwancin da kuke son karɓa shine.

Sharuɗɗan Ciniki
Wannan shine rubutun da mai siye ya gani kafin ya buɗe ciniki tare da ku. Yana da kyau a rubuta umarni ga mai siye kan yadda kuke son cinikin ya ci gaba da kuma idan kuna da takamaiman umarni. Idan kuna buƙatar, alal misali, mai siye ya ƙaddamar da rasit a matsayin shaidar biyan kuɗi kafin ku kammala ciniki ko kuma idan kuna buƙatar mai siye ya ba da ID, wannan shine wurin da za a ambace shi. Kuna iya kallon tallace-tallacen wasu 'yan kasuwa don hanyar biyan kuɗi da kuke son amfani da su don samun ra'ayin abin da kyawawan sharuddan ciniki suka kunsa.

Ƙarin zaɓuɓɓuka

Iyaka ya kai
Kuna iya taƙaita tallan don kawai samun damar buɗe kasuwanci don takamaiman adadi. Idan kun shigar da 20,30,60 a cikin akwatin abokin ciniki mai yuwuwar zai iya buɗe ciniki kawai don 20, 30 ko 60 EUR.

Bayanan biyan kuɗi
Shigar da takamaiman bayani game da yadda mai siye zai biya, wannan na iya zama lambar asusun banki ko adireshin imel (misali na PayPal).

Da ake buƙata mafi ƙarancin ƙimar amsa
Matsakaicin ƙimar amsa yana ba ku damar saita ƙaramar ƙimar martani da ake buƙata don samun don buɗe ciniki ta amfani da tallan ku.

Iyakar lokaci na farko (BTC)
Wannan takamaiman iyakar ma'amala ce ga sabbin masu amfani. Idan mai siye wanda ba shi da tarihin ciniki na baya tare da ku yana son buɗe ciniki tare da ku, wannan shine mafi girman adadin da zasu iya buɗe ciniki don.

Tagar biyan kuɗi
Adadin lokacin da mai siye ya kammala biyan kafin mai siyarwa ya sami damar soke cinikin.

Bibiyar matsakaicin adadin ruwa
Ba da damar bin diddigin ruwa yana rage matsakaicin iyakar talla ta adadin da a halin yanzu ke riƙe a cikin buɗaɗɗen cinikai.

Nasiha mai sauri kan gano masu zamba

Masu sayayyar yaudara galibi suna cikin gaggawa. ya kamata ku kasance, abokan ciniki na gaske koyaushe suna da haƙuri.

Masu sayayya na yaudara sau da yawa suna ba da shawarar yin duk ko wani ɓangare na ma'amala a waje da tsarin kariya na sasantawa sannan kuma kada su kammala sashinsu na ma'amala.

Yi hankali game da shaidar biyan kuɗi ta hoto , kar a kammala ciniki har sai kun tabbatar da cewa kun karɓi kuɗin. Ba a wajabta muku kammala ciniki har sai kun iya tabbatar da cewa kun karɓi kuɗin mai siye.

Kada ku buɗe duk wata hanyar haɗin yanar gizo da abokin cinikin ku ke aika muku. Idan dole ne, yi amfani da burauza daban-daban fiye da wanda kuke amfani da shi.

Kada ku ziyarci gidajen yanar gizo ban da AgoraDesk tare da burauzar da kuke amfani da ita don kasuwanci. Yi amfani da wani browser daban don wasu gidajen yanar gizo.

Alamar AgoraDesk a cikin burauzar ku kuma koyaushe amfani da alamar lokacin ziyartar gidan yanar gizon. Wannan yana taimaka maka ka guje wa ziyartar gidajen yanar gizo na yaudara, suna wanzu kuma suna iya zama mai gamsarwa.
Idan ba ku da tabbas game da mai amfani, kuna iya koyaushe tuntuɓar tallafi don taimako.

jayayya

Da fatan za a karanta sharuddan sabis.

AgoraDesk yana magance rikice-rikice dangane da shaidar da mahalarta ciniki suka bayar da kuma sunansu.

Ana iya fara jayayya bayan an cika alamar biyan kuɗi.

Bayan an gama cinikin, ana ɗaukar cinikin ya ƙare ta AgoraDesk kuma ba za a iya jayayya ba.

Lokacin da mai siyar BTC bai amsa ba, AgoraDesk zai kammala cinikin idan mai siye zai iya ba da tabbataccen tabbacin biyan kuɗi.

Idan mai siye bai amsa ba bayan fara ciniki, za a mayar da haɗin sasantawa ga mai siyarwa ta hanyar tallafin AgoraDesk.

AgoraDesk yana muku fatan kasuwanci mai farin ciki!