Yadda ake siye ko siyar da cryptocurrency don jagorar kuɗi

Don manufar wannan jagorar za mu yi amfani da BTC a matsayin kuɗin kuɗi, amma dokoki iri ɗaya sun shafi XMR.

AgoraDesk yana ba da manyan tallace-tallace iri biyu, kan layi da tallace-tallace na gida. Ta hanyar tallace-tallace na gida kuna saduwa ta jiki tare da abokin ciniki kuma ku gudanar da cinikin fuska da fuska. Wannan jagorar ta ƙunshi tushen yadda ake kafa tallace-tallace na gida da yadda ake kasuwanci a cikin gida.

Akwai kasuwa/buƙata?

Ya danganta da inda kuke zama, a cikin manyan biranen za ku sami ƙarin mutane masu sha'awar siyan Bitcoin fiye da a cikin karkara. Saboda ma'amaloli na Bitcoin ba za su iya jurewa ba amma yawancin nau'ikan biyan kuɗi na kan layi suna canzawa, sayar da Bitcoin a cikin gida kai tsaye don tsabar kuɗi yana sa ya fi aminci don karɓar biyan kuɗi, kamar yadda tsabar kuɗi ba ta iya jurewa kamar Bitcoin. Wasu mutane suna jin daɗin keɓewar da cinikin tsabar kuɗi ke bayarwa. Siyan ƙaramin adadin Bitcoin tare da tsabar kuɗi kuma babbar hanya ce don farawa da Bitcoin ba tare da wahala da yawa ba.

Menene idan na ƙare Bitcoin?

Idan kun ƙare Bitcoin zaku iya siyan da sauri daga musayar Bitcoin na gargajiya, kodayake hakan yana ɗaukar ƴan kwanaki kamar yadda zaku buƙaci siye ta amfani da hanyar banki.

Talla

Tabbatar ana iya samun ku cikin sauƙi! A cikin tallan ku, ƙayyade wurin da kuka fi so da lokacin saduwa. Kuna iya haɗa lambar wayar ku a cikin tallan.

Hatsari

Duk hatsarori na gargajiya waɗanda ke sarrafa musayar kuɗi kuma suna da alaƙa da ciniki Bitcoin. Da fatan za a yi la'akari da haɗari a hankali, kuma yi amfani da tsarin amsawa da sauran matakan don tabbatar da amincin ku.

Kuɗin jabu

Ana iya samun lokuta, inda aka ba da kuɗin jabu ga mai siyar Bitcoin. Da fatan za a yi la'akari da yin amfani da injin gano jabu lokacin da kuke yin cinikin.

Ok, to menene matakan farko?

  1. Yi rajista idan baku yi ba tukuna
  2. Buga tallan kasuwanci
  3. Load Bitcoin zuwa walat ɗin ku, idan kuna siyarwa
  4. Aika hanyoyin haɗi zuwa abokanka, tallata akan kafofin watsa labarun da kuma cikin gida, jira umarni don shiga

Lura: Kafin ku fara ciniki azaman kasuwanci, bincika dokokin ƙasar ku don ganin ko ana buƙatar ku nemi kowane lasisi ko kuma idan akwai wasu buƙatun doka.

Ciniki mai farin ciki!